Breaking News
Home / कलाकार / आपल्या पहिल्या चित्रपटातील अभिनेत्यालाच हृदय देऊन बसल्या या अभिनेत्र्या

आपल्या पहिल्या चित्रपटातील अभिनेत्यालाच हृदय देऊन बसल्या या अभिनेत्र्या

मित्रांनो, बॉलिवूडमध्ये आज असे अनेक तारे आहेत जे त्यांच्याबरोबर काम करणा अभिनेत्याच्या प्रेमात पडले होते. ज्यांचे काही विवाह झाले आणि काही लोकांचे लग्न होऊ शकले नाहीत. आज आम्ही तुम्हाला बॉलीवूडच्या त्या काही अभिनेत्रींन विषयी सांगणार आहोत. जे त्यांच्या पहिल्या चित्रपटाच्या वेळी आपल्यासोबत असणाऱ्या अभिनेत्याच्या म्हणजेच हिरोच्या प्रेमात पडल्या. आलिया भट्ट : आलिया भट्टने २०१२ मध्ये प्रदर्शित झालेल्या स्टुडंट ऑफ द ईयर या चित्रपटाद्वारे बॉलिवूडमध्ये डेब्यू केला होता. चित्रपटाच्या रिलीझ नंतर वरुण धवन आणि सिद्धार्थ मल्होत्रा ​​या चित्रपटाच्या दोन नायकांसोबत आलियाचे प्रेमसंबंध बरेच गाजले होते. पण काही वर्षानंतर दोघांचे ब्रेकअप झाले आणि आता आलिया अभिनेता रणबीर कपूरला डेट करत आहे.श्रीदेवी : श्रीदेवीने जीतेंद्रच्या ‘हिम्मतवाला’ चित्रपटातून बॉलिवूडमध्ये मुख्य भूमिका साकारण्यास सुरुवात केली. या चित्रपटा नंतर जीतेंद्र आणि श्रीदेवी दोघे एकमेकांच्या प्रेमात होते. मात्र मिथूनने श्रीदेवीच्या आयुष्यात एंट्री केल्या नंतर जीतेंद्रची साथ श्रीदेवी यांनी सोडली. नीलम कोठारी : नीलम कोठारी यांनी ९० च्या दशकाचा सुपरस्टार अभिनेता गोविंदा याच्या इल्जाम चित्रपटा काम करून चित्रपट सृष्टीत प्रवेश केला. त्यानंतर गोविंदाला आपला म्हणून स्वीकारण्यास सुरुवात केली. पण त्यावेळी गोविंदाचे लग्न झाले होते, त्यामुळे ते नीलमपासून दूर गेले.रेखा : आपल्या काळातील लोकप्रिय अभिनेत्री रेखाने अमिताभच्या दो अनजाने या चित्रपटात मुख्य भूमिकेत काम करण्यास सुरवात केली. त्या चित्रपटानंतर रेखाला अनेक चित्रपटांमध्ये लीड रोल मिळू लागले. त्यावेळीच रेखा बिग बी यांच्या मागे वेड्या झाल्या. पण तरीही त्यांची प्रेमकहाणी कधीच पूर्ण झाली नाही. मनीषा कोइराला : बॉलिवूडची सुंदर अभिनेत्री मनीषाने अनिल कपूर च्या १९४२ अ लव स्टोरी चित्रपटाद्वारे बॉलिवूडमध्ये पदार्पण केले. या चित्रपटात अभिनेता अनिल कपूर मनीषा सोबत दिसला होता. या चित्रपटा नंतर तिने अनिलवर खूप प्रेम करायला सुरुवात केली. पण विवाहित व दोन मुलांचे वडील असल्याने अनिल आणि मनीषा एकत्र होऊ शकले नाहीत.

About harshaddhotre5@gmail.com

Check Also

अजय आणि रवीना ने एकत्र ६ सिनेमे केले, पण जास्त सिनेमे फ्लॉप ठरले

एकेकाळी अजय देवगन आणि रवीना टंडन एकत्र चित्रपट करायचे. पण आज जिथे अजय एक मोठा …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *