Breaking News
Home / कलाकार / त्या दिवशी अभिषेख च्या आईने ऐकलं असत तर आज बच्चन कुटुंबाची सून असती हि अभिनेत्री, आता ४३ वयात करेल दुसरं लग्न

त्या दिवशी अभिषेख च्या आईने ऐकलं असत तर आज बच्चन कुटुंबाची सून असती हि अभिनेत्री, आता ४३ वयात करेल दुसरं लग्न

जसे कि सर्वांना माहीतच आहे कि बॉलीवुड मध्ये अभिषेक व करिश्मा कपूर या स्टार किड्स चा प्रवास खूप मजेदार आणि यादृच्छिक राहिला आहे. पण काय तुम्हाला माहित आहे कि, नेमकं काय कारण आहे, ह्या दोघांचे नातेसंबंध एका झटक्यात अश्या प्रकारे तुटले कि त्यानंतर ते कधीच जुडले नाही. आणि जर तुम्हाला ह्या मागील खरे कारण माहित नसेल तर काळजी नका करू, कारण आज आम्ही तुम्हाला याबद्दल सांगणार आहोत.तुमच्या माहितीसाठी सांगतो कि, करिश्मा कपूर व्यवसायीक संजय कपूर च्या आधी अभिषेक बच्चनला डेट करत होती आणि ह्या दोघांचा साखरपुडा सुद्धा झाला होता पण एका अश्या व्यक्तीमुळे त्यांचे हे नाते पुढे टिकू शकले नाही. ज्या व्यक्तीने ह्या दोघांचे नाते तोडले आणि पुढे चालू दिले नाही ती दुसरी कोणी नाही तर स्वतः करिष्मा कपूरची आई बबिता होती. सूत्रानुसार सांगण्यात येते कि बाबीतला अभिषेक आवडत नव्हता, तरी देखील करिष्मा ने आईविरुद्ध जाऊन अभिषेक सोबत लग्न केले. जेव्हा साखरपुडा तुटण्याची बातमी अभिषेकच्या आई जया ला समजली तेव्हा तिने हि आपल्या मुलाला साखरपुडा तोडण्यासाठी प्रेरित केले होते आणि जयाला, करिष्मा तिची सून म्हणून मंजूर नव्हते.त्या दरम्यान करिश्मा बॉलीवुड ची यशस्वी अभिनेत्री मधून एक होती आणि त्याचवेळेस अभिषेक चे जवळ-जवळ सर्व चित्रपट फ्लॉप जात होते. ह्यामुळे बबिता ला ह्याची भीती होती कि, जर अभिषेक बॉलीवुड मध्ये यशस्वी अभिनेता नाही बनला तर त्यांच्या मुलीचे काय होईल? सांगितले जाते कि ह्या भीतीमुळे बबीताने करिश्माला अभिषेक सोबत लग्न तोडण्यास सांगितले आणि तिने साखरपुडा थांबवला. आईच्या हाच हट्टेपुढे मुलगी करिश्माला झुकावे लागले आणि करिश्मा ने स्वतः साखरपुडा थांबवला.ह्या दोघांचे नाते एवढे पुढे पोहोचले होते कि, करीना अभिषेकला भाऊजी म्हणूनच हाक मारत होती. तुम्हाला आठवत असेल कि अभिषेक च्या पहिल्या चित्रपटात करीन अभिषेक सोबत भूमिका करत होती. ह्यावरून स्पष्ट होते कि करिश्मा ची आई बबीता दोघांच्या प्रेम संबंधामध्ये खलनायक नसती बनली तर आज करिश्मा आणि अभिषेक सोबत असते.असे पाहायला गेलो तर करिश्मा ने तिच्या जीवनात खूप उतार-चढाव बघितले आहेत आणि बॉलीवूड मध्ये करियर बनवन्यासाठी फार मेहनत देखील घेतली आहे. एवढेच नव्हे तर करिश्मा ने ज्या व्यक्तीसोबत लग्न केले त्याच्या सोबत देखील तिचे नाते नाही टिकू शकले आणि मुलं झाल्यानंतर संजय आणि करिश्मा ने वेगळे राहण्याचा विचार केला. पण सूत्रांनुसार सांगितले जाते कि, करिश्मा लवकरच तिच्या बॉयफ्रेंड संदीप सोबत लग्न करणार आहे.करिश्मा ४३ वर्षांची आहे आणि मागील काही वर्षांपासून ती संदीप ला डेट करत आहे. माहितीसाठी सांगतो कि संदीप चा अलीकडील दिवसांत तलाख झाला आहे. संदीप ची त्याच्या पत्नी अश्रिता कडून २ मुली पण आहेत, एक बारा वर्षीय व दुसरी नऊ वर्षांची आहे.संदीपने त्यासारख्या बायको ला तलाख दिल्यानंतर दोन्ही मुलींसाठी ३-३ करोड व पत्नीला २ करोड रुपये नुकसान म्हणून दिले आहेत.

About harshaddhotre5@gmail.com

Check Also

आधी आईवर केलं प्रेम आता तिच्याच मुलीसोबत सलमान खान करणार

१९८९ ला आलेला सलमानचा ब्लॉकबस्टर चित्रपट “मैने प्यार किया” मध्ये सलमान आणि भाग्यश्री एकत्र रोमांस …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *